Aston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao Cup

Aston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao CupAston Villa vs Burton Albion 3-1 Samatta ang'aa Carabao Cup
#astonvilla
#burtonalbion
#samatta
#carabaocup
#mbwanasamatta

#

Noticias relacionadas:

58 comentarios:

John Mbilinyi
John Mbilinyi:
Muongooo we jamaaaa 😂😂😂😂😂
Isaack Mapipi
Isaack Mapipi:
Achaa uongoooo we jamaaaa
Johnson Mabuli
Johnson Mabuli:
Kumamae zenu Chanel ya kimapumbu hii, inafaa mfungiwe! Mnaiba pesa za watu kwa usengeusenge.
Elixher Paul
Elixher Paul:
Huo ndo umama mbwa wew, kicha cha habari kinasomeka vp??
Hamisi Makasala33
Hamisi Makasala33:
Kichwa cha Habari yako hakiendani na hali alisi, Samatta ameng’ara wapi wakati alikuwa bench?
Aaron Mallya
Aaron Mallya:
Kang'aa benchi au?shame on you
Abdul Makame
Abdul Makame:
Wasenge mm zao
IBRAHIMU AD2
IBRAHIMU AD2:
Haaaaa...mnaboa mnajua
Said Makacha
Said Makacha:
Pumavu san
Pius Emanuel
Pius Emanuel:
Unatafunwa Kama unavyotafuna mb za wa2 kichwa Cha abar kingine kinaelezwa kingine
Kisyery Msangya
Kisyery Msangya:
hebu nambie vile samatta niaje kang'aa, au unadhani hivyo ndio utaongeza views au subcribes...SEMA KILICHO KWELI MAANA KWELI ITAKUWEKA HURU
Kitenge Swed
Kitenge Swed:
Usituletee ujinga ww choko nn unatuongopea
Dixon Godson
Dixon Godson:
Nyie acheni umbeaa bwana samatta hqkucheza, ameng'araje?
BONGO 1 MEDIA
BONGO 1 MEDIA:
On fire bloody
REUBEN BUCHEGE
REUBEN BUCHEGE:
Bonya link hii tujifunze neno la Mungu https://chat.whatsapp.com/Cio1IeWyfsHE9miJz12oZv
amoni ackland
amoni ackland:
Nyie acheni uongo ,mm nimeangalia mechi mwanzo hadi mwisho Samatta hajacheza ,ameng'aa ki vipi?
Michael kusenta
Michael kusenta:
Hawana kazi hawa na kwa taarifa yenu mpira tuliangalia,kwani alietuma hii ni mmama
samweri lazalo
samweri lazalo:
atafute changa mototo nyingine
Yaseen Baltazar
Yaseen Baltazar:
Video Hy Hadith
Perer Chipasula
Perer Chipasula:
Unazungua
Salum Vigger
Salum Vigger:
mm.nawashauri msiwe mnatukia.mb zenu kwa kugungua hizi T5 za kutuongopea kama watoto wadogo wewe ukiona nembo ya T5 ndugu yangu usifungue ni uongo mtupu waongo hawa hawana habari za kweli hata kidogo
Vedastus Thomas
Vedastus Thomas:
Huwa siku zote sikuelewi
Mathias Deus
Mathias Deus:
Duh sammatta ajipange aachane na utanzania wa kucheza kwa madaha ajitume Mungu atamsaidia.watz tumuombee
magai massau
magai massau:
Hii T5 chanel Hakuna kitu hapa maana
Sylvanus Chole
Sylvanus Chole:
Mavi yako
Kedmon Joseph Rugundu
Kedmon Joseph Rugundu:
Yaani waandishi mtakujakuwa mnatukanwa bureeee kwa umbumbu wenu
Yohana Mwawalo
Yohana Mwawalo:
Kuma wewe samatta katoka Aston villa
Helment Makoi
Helment Makoi:
Achageni ujinga anakazi zakufa nn.
Patrick El Kigo
Patrick El Kigo:
Hv hakuna uwezekano wa kuifungia hii chnl
Paul Bayser
Paul Bayser:
Makuma
Steven Masato
Steven Masato:
nyie watangazi ni wapuuzi ssna
Martine Richard
Martine Richard:
Mwandishi hujiamini na habari zako mbaaaaf
leonard nyagilo
leonard nyagilo:
Nyinyi hamjamuelewa mwandishi.. yani anamaanisha Samatta ang’aa macho benchi 😂
Ahmed Abby
Ahmed Abby:
Sasa Mbwana ameng'aa vipi hapo. Acheni upuuzi.
Faustin Msanguli
Faustin Msanguli:
Kuma mako
Muhsin Shein
Muhsin Shein:
SAMATTA ACHEZE FOOTBALL TU . HIZO NI CHANGAMOTO ZA MPIRA. ANA UWEZO NA ATAZISHINDA
seif mohammed
seif mohammed:
Yan hamuangalii mbelee mnadhani tutasoma tena habari zenu
avisxak mohamed
avisxak mohamed:
Makuma nyie
Is-haka Yussuf
Is-haka Yussuf:
Saaa kang'aa wp mbwa wewee black gay fala acha uwongo
Nwakas Jackison
Nwakas Jackison:
acheni uchawi wenu mbona mnatuchanganya
D BABAAKO TV
D BABAAKO TV:
KWELI NYIE WASENGE KWELI
SASA UNASEMAJE SAMATTA ANG'AA WAKATI HAJACHEZA
WE SEMA ASTON VILLA IMENG'AA
James Mahembe
James Mahembe:
Tatizo mmezidi kuwa waongooo...andiken ukweli ndio mtapata wateja
Dixon Godson
Dixon Godson:
Tutolee umbea apaa
Adonia Mwinyimvua
Adonia Mwinyimvua:
Sijawahi kuona MTU kuma kama wewe kama huna Nazi njoo ufilwe
Miraji Haji
Miraji Haji:
Kuma la mama yako
Sylvester Keya
Sylvester Keya:
Hivi nyie vp mbona mnatuchanganya utopolo nyie
Miraji Haji
Miraji Haji:
Samata atasuguua sana
Frank Mushi
Frank Mushi:
hizi media za kipumbavu sanaa
Masanja Masunga
Masanja Masunga:
M
KingZimba Oficial tv
KingZimba Oficial tv:
Kuma nyie
Hatbt Alveson
Hatbt Alveson:
Hizi chanel ndo maana huwa nazipiga chini
ibrah Nyanda
ibrah Nyanda:
Ila nyie ujinga sana
Chazy Lukindo
Chazy Lukindo:
Acheni uongo samata hakucheza
simon bangu
simon bangu:
Mnataka matusi ili watu wafungwe acheni wizi wa mb za watu ujinga huo nibora ningeangalia kampeni za mzee magu
Jala dollar
Jala dollar:
Kumamae zenu wasenge maziwa nyiwa mnazani ela inaokotwa na ndiyo maana wabongo hatuendeleagi kabisa kwa sababu atupo real ulicho kiandika kingine natunachokuja kukiona ni kingine alafu ile metch samata hakucheza acha uchoko wewe.
Abell Mawio
Abell Mawio:
Huu ni upumbavu, hii chanell inaongoza kwa uongo manyoko zenu
jackson fulgency
jackson fulgency:
Acha tujitoe ujinga huu
richard mchomvu
richard mchomvu:
sasa mbona mliandika samatta kang'ara ,upuuz mtupu